24V to 48V 10A 480W DC to DC Converter
The WEHO WH-B244810 is a highly versatile and powerful DC-DC converter, delivering an impressive 480W output. It uniquely features an extra-wide input range of 10V to 40VDC, allowing it to power 48V systems from either 12V or 24V sources. With a superb 95% efficiency, it provides a stable 48V, 10A output with minimal energy loss. Its fully sealed and waterproof construction ensures flawless operation in tough conditions. The unit includes auto-recovering overcurrent protection for safety. With its exceptional flexibility and a reliability of over 100,000 hours, this converter is a top-tier choice for multi-voltage systems.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi tại E-mail: [email protected]
Các chuyên gia của chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
- Sự miêu tả
Bản tóm tắt
Rated output: power 480W
Input voltage: 24VDC
Đặc điểm chung
| Người mẫu | WH-B244810 |
| Công suất đầu ra định mức (W) | 480W |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | 24VDC |
| Điện áp đầu ra định mức (V) | 48VDC |
| Dải điện áp (V) | 10V-40VDC |
| Điện áp khởi động (V) | 18VDC 100% load |
| Tiêu thụ điện năng không tải (W) | < 0.01W |
| Hiệu quả | 95% |
| Điện áp (V) | 48VDC |
| Hiện tại (A) | 10A |
| Dung sai điện áp | 1% |
| Quy định tải | 3% |
| Sóng (MVP-p) | 500mv External 22UF capacitor ESR < 0.1Ω 100KHZ |
| Bảo vệ quá dòng | Trong trường hợp đầu ra định mức, nếu dòng điện định mức vượt quá 120%, bảo vệ quá dòng sẽ tự động kích hoạt và phục hồi sau khi giảm quá dòng. |
| Bảo vệ ngắn mạch | Đầu vào yêu cầu thêm cầu chì 25A |
| Đầu Vào-Đầu Ra | Không bị cô lập |
| không thấm nước | Hoàn toàn kín và không thấm nước |
| Kích thước | 100*80*38mm |
| N. W. | 500g |
| Phương pháp làm mát | Phương pháp tự nhiên |
| Tăng nhiệt độ định mức (oC) | 45oC |
| Độ tin cậy | >100000h |
| Chỉ báo dây | Input Positive (red), Input Negative (black), output positive (yellow), Output Negative (black), lead length = 160 mm ± 10mm |
Kích thước PIC và cài đặt

Sản phẩm Power Supply nào tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn?
Thúc đẩy hoạt động kinh doanh của bạn với các sản phẩm bộ nguồn chất lượng WEHO.
Hỏi chuyên gia

