12V to 24V 15A 360W DC to DC Converter
The WEHO WH-B122415 is a formidable DC-DC converter designed for high-demand applications, delivering a powerful 360W output. It efficiently steps up a 12VDC input (from a 10V-16VDC range) to a stable 24VDC output, operating with an impressive 93% efficiency to ensure minimal energy loss. Housed in a durable, fully sealed, and waterproof casing, it is built to withstand harsh environmental conditions. The converter features automatic recovery from overcurrent situations and is passively cooled. With a certified reliability of over 100,000 hours, the WH-B122415 stands as a robust and long-lasting power conversion solution for your critical systems.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi tại E-mail: [email protected]Các chuyên gia của chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
- Sự miêu tả
Bản tóm tắt
Rated output: power 360W
Điện áp đầu vào: 12VDC
Đặc điểm chung
| Người mẫu | WH-B122403 |
| Công suất đầu ra định mức (W) | 360W |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | 12VDC |
| Điện áp đầu ra định mức (V) | 24VDC |
| Dải điện áp (V) | 10V-16VDC |
| Điện áp khởi động (V) | Tải 10VDC 100% |
| Tiêu thụ điện năng không tải (W) | < 0,15W |
| Hiệu quả | 94% |
| Điện áp (V) | 24VDC |
| Hiện tại (A) | 10A |
| Dung sai điện áp | 1,5% |
| Quy định tải | 3% |
| Sóng (MVP-p) | 300mv Tụ điện 22UF bên ngoài ESR < 0,1Ω 100KHZ |
| Bảo vệ quá dòng | Trong trường hợp đầu ra định mức, nếu dòng điện định mức vượt quá 120%, bảo vệ quá dòng sẽ tự động kích hoạt và phục hồi sau khi giảm quá dòng. |
| Đầu Vào-Đầu Ra | Không bị cô lập |
| không thấm nước | Hoàn toàn kín và không thấm nước |
| Kích thước | 74*74*32mm |
| N. W. | 270g |
| Phương pháp làm mát | Phương pháp tự nhiên |
| Tăng nhiệt độ định mức (oC) | 45oC |
| Độ tin cậy | >100000h |
| Chỉ báo dây | Input Positive (Red), Input/Output Negative (Black), Output Positive (Yellow) Length = 160 mm ± 10mm |
Kích thước PIC và cài đặt

Sản phẩm Power Supply nào tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn?
Thúc đẩy hoạt động kinh doanh của bạn với các sản phẩm bộ nguồn chất lượng WEHO.
Hỏi chuyên gia

