Bộ chuyển đổi DC sang DC 24V sang 12V 20A 240W
The WEHO WH-C241220 is a powerful DC-DC step-down converter designed for applications requiring significant current. It provides a potent 240W of power, converting a 24VDC input into a high-current 12VDC, 20A supply. Operating at a high efficiency of 95%, it delivers consistent performance with very little energy waste. Its fully sealed and waterproof construction ensures it can handle the toughest operating conditions with ease. The unit is equipped with intelligent, auto-recovering overcurrent and short-circuit protection for complete system safety. With a reliability of over 100,000 hours, the WH-C241220 is a top choice for demanding power applications.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi tại E-mail: [email protected]Các chuyên gia của chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
- Sự miêu tả
Bản tóm tắt
Công suất định mức: công suất 240W
Input voltage: 24VDC
Đặc điểm chung
| Người mẫu | |
| Đặc điểm kỹ thuật | WH-C241220 |
| Công suất đầu ra định mức (W) | 240W |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | 24VDC |
| Điện áp đầu ra định mức (V) | 12VDC |
| Dải điện áp (V) | 18V-32VDC |
| Điện áp khởi động (V) | 18VDC 100% load |
| Tiêu thụ điện năng không tải (W) | < 4W |
| Hiệu quả | 95% |
| Điện áp (V) | 12VDC |
| Hiện tại (A) | 20A |
| Dung sai điện áp | 1% |
| Quy định tải | 3% |
| Sóng (MVP-p) | 100mv External 22UF capacitor ESR < 0. 1 Ω 100KHZ |
| Bảo vệ quá dòng | In the case of rated output, if the rated current exceeds 120%, the overcurrent protection will start, and once the overcurrent subsides, it will automatically recover. |
| Bảo vệ ngắn mạch | Equivalent to a maximum current of 25A and an output voltage of 0V |
| Đầu Vào-Đầu Ra | Không bị cô lập |
| không thấm nước | Hoàn toàn kín và không thấm nước |
| Kích thước | 74*74*32mm |
| Tây Bắc | 300g |
| Phương pháp làm mát | Phương pháp tự nhiên |
| Tăng nhiệt độ định mức (°C) | 45oC |
| Độ tin cậy | >100000h |
| Chỉ báo dây | Đầu vào dương (Đỏ), Đầu vào/Đầu ra âm (Đen), Đầu ra dương (Vàng) Chiều dài=160mm± 10 mm |
Kích thước PIC và cài đặt

Sản phẩm Power Supply nào tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn?
Thúc đẩy hoạt động kinh doanh của bạn với các sản phẩm bộ nguồn chất lượng WEHO.
Hỏi chuyên gia

