12V to 48V 10A 480W DC to DC Converter
Engineered for higher power demands, the WEHO WH-B124810 DC-DC converter delivers a significant 480W output. It efficiently boosts a 12VDC input to a strong 48VDC, 10A supply, boasting an exceptional 95% efficiency rating to ensure maximum power delivery with minimal heat. The unit is built for resilience, featuring a fully sealed and waterproof design that protects it from environmental hazards. For safety, it integrates auto-recovering overcurrent protection and requires a 50A fuse for short-circuit protection. With its fanless natural cooling and a reliability of over 100,000 hours, this converter provides a high-power, maintenance-free solution.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi tại E-mail: [email protected]Các chuyên gia của chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
- Sự miêu tả
Bản tóm tắt
Rated output: power 480W
Điện áp đầu vào: 12VDC
Đặc điểm chung
| Người mẫu | WH-B124810 |
| Công suất đầu ra định mức (W) | 480W |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | 12VDC |
| Điện áp đầu ra định mức (V) | 48VDC |
| Dải điện áp (V) | 10V-16VDC |
| Điện áp khởi động (V) | Tải 10VDC 100% |
| Tiêu thụ điện năng không tải (W) | < 0.01W |
| Hiệu quả | 95% |
| Điện áp (V) | 48VDC |
| Hiện tại (A) | 10A |
| Dung sai điện áp | 1% |
| Quy định tải | 3% |
| Sóng (MVP-p) | 500mv External 22UF capacitor ESR < 0.1Ω 100KHZ |
| Bảo vệ quá dòng | Trong trường hợp đầu ra định mức, nếu dòng điện định mức vượt quá 120%, bảo vệ quá dòng sẽ tự động kích hoạt và phục hồi sau khi giảm quá dòng. |
| Bảo vệ ngắn mạch | Input requires adding a 50A fuse |
| Đầu Vào-Đầu Ra | Không bị cô lập |
| không thấm nước | Hoàn toàn kín và không thấm nước |
| Kích thước | 100*80*38mm |
| N. W. | 500g |
| Phương pháp làm mát | Phương pháp tự nhiên |
| Tăng nhiệt độ định mức (oC) | 45oC |
| Độ tin cậy | >100000h |
| Chỉ báo dây | Input Positive (red), Input Negative (black), output positive (yellow), Output Negative (black), lead length = 160 mm ± 10mm |
Kích thước PIC và cài đặt

Sản phẩm Power Supply nào tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn?
Thúc đẩy hoạt động kinh doanh của bạn với các sản phẩm bộ nguồn chất lượng WEHO.
Hỏi chuyên gia

