12V to 48V 3A 144W DC to DC Converter
The WEHO WH-B124803 is an exceptionally efficient DC-DC boost converter, designed to step up a 12VDC input to a stable 48VDC output. Delivering 145W of power at 3A, it operates with a remarkable 95% efficiency, making it a market leader for minimizing power loss and heat generation. This compact unit is fully sealed and waterproof, ensuring reliable performance in the most demanding environments. It features intelligent, auto-recovering overcurrent protection and requires a 20A fuse for short-circuit safety. With a reliability of over 100,000 hours, the WH-B124803 is the perfect choice for powering 48V systems where efficiency and durability are paramount.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi tại E-mail: [email protected]Các chuyên gia của chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
- Sự miêu tả
Bản tóm tắt
Rated output: power 145W
Điện áp đầu vào: 12VDC
Đặc điểm chung
| Người mẫu | WH-B124803 |
| Công suất đầu ra định mức (W) | 145W |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | 12VDC |
| Điện áp đầu ra định mức (V) | 48VDC |
| Dải điện áp (V) | 10V-16VDC |
| Điện áp khởi động (V) | Tải 10VDC 100% |
| Tiêu thụ điện năng không tải (W) | < 0.5W |
| Hiệu quả | 95% |
| Điện áp (V) | 48VDC |
| Hiện tại (A) | 3A |
| Dung sai điện áp | 1% |
| Quy định tải | 3% |
| Sóng (MVP-p) | 500mv External 22UF capacitor ESR < 0.1Ω 100KHZ |
| Bảo vệ quá dòng | Trong trường hợp đầu ra định mức, nếu dòng điện định mức vượt quá 120%, bảo vệ quá dòng sẽ tự động kích hoạt và phục hồi sau khi giảm quá dòng. |
| Bảo vệ ngắn mạch | Input requires adding a 20A fuse |
| Đầu Vào-Đầu Ra | Không bị cô lập |
| không thấm nước | Hoàn toàn kín và không thấm nước |
| Kích thước | 74*74*32mm |
| N. W. | 300g |
| Phương pháp làm mát | Phương pháp tự nhiên |
| Tăng nhiệt độ định mức (oC) | 45oC |
| Độ tin cậy | >100000h |
| Chỉ báo dây | Input Positive (red), Input Negative (black), output positive (yellow), Output Negative (black), lead length = 160 mm ± 10mm |
Kích thước PIC và cài đặt

Sản phẩm Power Supply nào tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn?
Thúc đẩy hoạt động kinh doanh của bạn với các sản phẩm bộ nguồn chất lượng WEHO.
Hỏi chuyên gia

