12V to 48V 6A 288W DC to DC Converter
The WEHO WH-B124806 is a high-performance DC-DC boost converter that provides a solid 288W of power. It reliably converts a 12VDC input into a stable 48VDC, 6A supply, operating at an impressive 93% efficiency. This ensures that your applications receive consistent power while minimizing energy loss. The converter is housed in a rugged, fully sealed, and waterproof enclosure, making it ideal for use in challenging industrial or outdoor environments. It features built-in, auto-recovering overcurrent protection for system safety. With a proven reliability of over 100,000 hours, the WH-B124806 is a durable and efficient solution for your 48V power needs.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi tại E-mail: [email protected]Các chuyên gia của chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
- Sự miêu tả
Bản tóm tắt
Rated output: power 288W
Điện áp đầu vào: 12VDC
Đặc điểm chung
| Người mẫu | WH-B124806 |
| Công suất đầu ra định mức (W) | 288W |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | 12VDC |
| Điện áp đầu ra định mức (V) | 48VDC |
| Dải điện áp (V) | 10V-16VDC |
| Điện áp khởi động (V) | Tải 10VDC 100% |
| Tiêu thụ điện năng không tải (W) | < 0.5W |
| Hiệu quả | 93% |
| Điện áp (V) | 48VDC |
| Hiện tại (A) | 6A |
| Dung sai điện áp | 1% |
| Quy định tải | 3% |
| Sóng (MVP-p) | 150mv External 22UF capacitor ESR < 0.1Ω 100KHZ |
| Bảo vệ quá dòng | Trong trường hợp đầu ra định mức, nếu dòng điện định mức vượt quá 120%, bảo vệ quá dòng sẽ tự động kích hoạt và phục hồi sau khi giảm quá dòng. |
| Bảo vệ ngắn mạch | Input requires adding a 20A fuse |
| Đầu Vào-Đầu Ra | Không bị cô lập |
| không thấm nước | Hoàn toàn kín và không thấm nước |
| Kích thước | 74*74*32mm |
| N. W. | 300g |
| Phương pháp làm mát | Phương pháp tự nhiên |
| Tăng nhiệt độ định mức (oC) | 45oC |
| Độ tin cậy | >100000h |
| Chỉ báo dây | Input Positive (red), Input Negative (black), output positive (yellow), Output Negative (black), lead length = 160 mm ± 10mm |
Kích thước PIC và cài đặt

Sản phẩm Power Supply nào tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn?
Thúc đẩy hoạt động kinh doanh của bạn với các sản phẩm bộ nguồn chất lượng WEHO.
Hỏi chuyên gia

