24V to 48V 3A 144W DC to DC Converter
The WEHO WH-B244803 is an efficient DC-DC boost converter designed to power 48V systems from a 24V source. It delivers a stable 144W of power, converting a 24VDC input (from an 18-32V range) into a 48VDC, 3A output. With an efficiency of 92% and an extremely low no-load power consumption of less than 0.01W, it is an energy-conscious choice. Housed in a durable, fully sealed, and waterproof casing, it ensures reliability in harsh environments. The converter includes essential safety features like auto-recovering overcurrent protection and requires a 20A fuse for short-circuit safety. With a reliability of over 100,000 hours, it’s a dependable solution for long-term use.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi tại E-mail: [email protected]Các chuyên gia của chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
- Sự miêu tả
Bản tóm tắt
Rated output: power 144W
Input voltage: 24VDC
Đặc điểm chung
| Người mẫu | WH-B244803 |
| Công suất đầu ra định mức (W) | 144W |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | 24VDC |
| Điện áp đầu ra định mức (V) | 48VDC |
| Dải điện áp (V) | 18V-32VDC |
| Tiêu thụ điện năng không tải (W) | < 0.01W |
| Hiệu quả | 92% |
| Điện áp (V) | 48VDC |
| Hiện tại (A) | 3A |
| Dung sai điện áp | 1% |
| Quy định tải | 3% |
| Sóng (MVP-p) | 100mv External 22UF capacitor ESR < 0.1Ω 100KHZ |
| Bảo vệ quá dòng | Trong trường hợp đầu ra định mức, nếu dòng điện định mức vượt quá 120%, bảo vệ quá dòng sẽ tự động kích hoạt và phục hồi sau khi giảm quá dòng. |
| Bảo vệ ngắn mạch | Input requires adding a 20A fuse |
| Đầu Vào-Đầu Ra | Không bị cô lập |
| không thấm nước | Hoàn toàn kín và không thấm nước |
| Kích thước | 74*74*32mm |
| N. W. | 300g |
| Phương pháp làm mát | Phương pháp tự nhiên |
| Tăng nhiệt độ định mức (oC) | 45oC |
| Độ tin cậy | >100000h |
| Chỉ báo dây | Input Positive (red), Input Negative (black), output positive (yellow), Output Negative (black), lead length = 160 mm ± 10mm |
Kích thước PIC và cài đặt

Sản phẩm Power Supply nào tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn?
Thúc đẩy hoạt động kinh doanh của bạn với các sản phẩm bộ nguồn chất lượng WEHO.
Hỏi chuyên gia

