48V to 24V 30A 720W DC to DC Converter
Engineered for heavy-duty applications, the WEHO WH-C482430 delivers a massive 720W of power. This high-capacity DC-DC converter reliably steps down a 48VDC input (30-60V range) to a formidable 24VDC, 30A output, making it suitable for powering large loads or multiple devices. It operates with a high efficiency of 95%, ensuring stable performance under demanding conditions. The rugged, fully sealed, and waterproof enclosure guarantees durability and long-term reliability. Integrated auto-recovering overcurrent and short-circuit protection provide essential safety for your critical systems. With a service life of over 100,000 hours, it offers immense power you can depend on.
Kung mayroon kang anumang mga katanungan, mangyaring huwag mag-atubiling makipag-ugnay sa amin sa Email: [email protected]
Ang aming mga propesyonal ay tutugon sa iyo sa lalong madaling panahon.
- Paglalarawan
Buod
Rated output: power 720W
Input na boltahe: 48VDC
Pangkalahatang detalye
| Modelo | |
| Pagtutukoy | WH-C482430 |
| Na-rate na Output Power (W) | 720W |
| Na-rate na Boltahe ng Input (V) | 48VDC |
| Rated Output Voltage (V) | 24VDC |
| Saklaw ng Boltahe (V) | 30V-60VDC |
| Panimulang Boltahe (V) | 30VDC 100% load |
| Input reverse protection | Not have |
| Walang-load na Pagkonsumo ng Power (W) | < 4W |
| Kahusayan | 95% |
| Boltahe (V) | 24VDC |
| Kasalukuyang (A) | 30A |
| Pagpapahintulot sa Boltahe | 1% |
| Regulasyon sa Pag-load | 3% |
| Wave (MVP-p) | 100mv External 22UF capacitor ESR < 0.1 Ω 100 KHZ |
| Over-current na Proteksyon | Sa kaso ng na-rate na output, kung ang kasalukuyang ay lumampas sa 120% ng na-rate na kasalukuyang, ang overcurrent na proteksyon ay kikilos at awtomatiko itong mababawi pagkatapos mawala ang overcurrent. |
| Proteksyon ng short circuit | Equivalent to a maximum current of 35A and an output voltage of 0V |
| Input-Output | Hindi nakahiwalay |
| Hindi tinatablan ng tubig | Ganap na selyadong at hindi tinatablan ng tubig |
| Dimensyon | 100*80*38mm |
| N.W | 500 g |
| Paraan ng Paglamig | Natural na Pamamaraan |
| Na-rate na Pagtaas ng Temperatura (℃) | 45 ℃ |
| pagiging maaasahan | >100000h |
| Wire Indicator | Input Positive (Red), Input/Output Negative (Black), Output Positive (Yellow) Length=200mm± 10mm |
PIC at mga sukat ng pag-install

Ano ang pinakamahusay na mga produkto ng Power Supply para sa iyong negosyo?
Palakasin ang iyong negosyo gamit ang kalidad ng mga produkto ng power supply ng WEHO.
Magtanong sa isang Eksperto

