12V/24V to 5V 10A 50W DC to DC Converter
The WEHO WH-C12240510 is a highly efficient DC-DC buck converter, delivering a robust 50W of power for a variety of applications. It flexibly operates with a wide input range of 9V to 32VDC, making it suitable for standard 12V or 24V systems, and provides a stable 5VDC, 10A output. With an outstanding efficiency rating of 95%, it minimizes power loss and ensures cool operation. The unit is built into a compact, fully sealed, and waterproof enclosure for maximum durability against environmental factors. It is equipped with both overcurrent and short-circuit protection for enhanced safety. With a reliability of over 100,000 hours, this converter is a dependable, high-performance solution.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi tại E-mail: [email protected]
Các chuyên gia của chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
- Sự miêu tả
Bản tóm tắt
Rated output: power 50W
Input voltage: 12/24VDC
Đặc điểm chung
| Người mẫu | |
| Đặc điểm kỹ thuật | WH-C12240510 |
| Công suất đầu ra định mức (W) | 50W |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | 12/24VDC |
| Điện áp đầu ra định mức (V) | 5VDC |
| Dải điện áp (V) | 9V-32VDC |
| Điện áp khởi động (V) | 9VDC 100% load |
| Tiêu thụ điện năng không tải (W) | < 0.3W |
| Hiệu quả | 95% |
| Điện áp (V) | 5VDC |
| Hiện tại (A) | 10A |
| Dung sai điện áp | 1% |
| Quy định tải | 3% |
| Sóng (MVP-p) | 100mv External 22UF capacitor ESR < 0.1 Ω 100 KHZ |
| Bảo vệ quá dòng | Trong trường hợp đầu ra định mức, nếu dòng điện vượt quá 120% của dòng định mức, cơ chế bảo vệ quá dòng sẽ hoạt động và nó sẽ tự động phục hồi sau khi dòng điện quá mức biến mất. |
| Bảo vệ ngắn mạch | Equivalent to a maximum current of 14A and an output voltage of 0V |
| Đầu Vào-Đầu Ra | Không bị cô lập |
| không thấm nước | Hoàn toàn kín và không thấm nước |
| Kích thước | 66*58*23mm |
| Tây Bắc | 110 g |
| Phương pháp làm mát | Phương pháp tự nhiên |
| Tăng nhiệt độ định mức (°C) | 45oC |
| Độ tin cậy | >100000h |
| Chỉ báo dây | Đầu vào dương (Đỏ), Đầu vào/Đầu ra âm (Đen), Đầu ra dương (Vàng) Chiều dài=160mm± 10 mm |
Kích thước PIC và cài đặt

Sản phẩm Power Supply nào tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn?
Thúc đẩy hoạt động kinh doanh của bạn với các sản phẩm bộ nguồn chất lượng WEHO.
Hỏi chuyên gia

