12V to 24V 20A 480W DC to DC Converter
Delivering a substantial 480W of power, the WEHO WH-B122420 is a high-performance DC-DC step-up converter built for power-intensive applications. It reliably converts a 12VDC input (10V-16VDC range) to a steady 24VDC output at 20A. With an excellent 93% efficiency rating, it ensures optimal performance and minimal heat dissipation. Its fully sealed and waterproof design guarantees durability and protection against environmental factors, relying on natural convection for cooling. The unit is equipped with smart overcurrent protection that automatically resets, ensuring system stability. Boasting a reliability of over 100,000 hours, the WH-B122420 is a dependable choice for robust power solutions.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi tại E-mail: [email protected]Các chuyên gia của chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
- Sự miêu tả
Bản tóm tắt
Rated output: power 480W
Điện áp đầu vào: 12VDC
Đặc điểm chung
| Người mẫu | WH-B122420 |
| Công suất đầu ra định mức (W) | 480W |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | 12VDC |
| Điện áp đầu ra định mức (V) | 24VDC |
| Dải điện áp (V) | 10V-16VDC |
| Điện áp khởi động (V) | Tải 10VDC 100% |
| Tiêu thụ điện năng không tải (W) | < 0,15W |
| Hiệu quả | 93% |
| Điện áp (V) | 24VDC |
| Hiện tại (A) | 20A |
| Dung sai điện áp | 1,5% |
| Quy định tải | 3% |
| Sóng (MVP-p) | 400mv External 22UF capacitor ESR < 0.1Ω 100KHZ |
| Bảo vệ quá dòng | Trong trường hợp đầu ra định mức, nếu dòng điện định mức vượt quá 120%, bảo vệ quá dòng sẽ tự động kích hoạt và phục hồi sau khi giảm quá dòng. |
| Đầu Vào-Đầu Ra | Không bị cô lập |
| không thấm nước | Hoàn toàn kín và không thấm nước |
| Kích thước | 100*80*38mm |
| N. W. | 500g |
| Phương pháp làm mát | Phương pháp tự nhiên |
| Tăng nhiệt độ định mức (oC) | 45oC |
| Độ tin cậy | >100000h |
| Chỉ báo dây | Input Positive (Red), Input/Output Negative (Black), Output Positive (Yellow) Length = 160 mm ± 10mm |
Kích thước PIC và cài đặt

Sản phẩm Power Supply nào tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn?
Thúc đẩy hoạt động kinh doanh của bạn với các sản phẩm bộ nguồn chất lượng WEHO.
Hỏi chuyên gia

