12V to 24V 50A 1200W DC to DC Converter
The WEHO WH-B122450 is a powerhouse in DC-DC conversion, delivering a colossal 1200W (1.2kW) of rated output. This converter is designed for the most demanding industrial and automotive applications, stepping up a 12VDC input to a potent 24VDC, 50A output. Its exceptional 94% efficiency rating ensures superior performance with minimal heat generation, managed by natural cooling. Built to last, its fully sealed and waterproof design provides ultimate protection from environmental hazards. The unit includes auto-recovery overcurrent protection and necessitates a 120A fuse for short-circuit safety. With a reliability of over 100,000 hours, the WH-B122450 offers unparalleled power and dependability.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi tại E-mail: [email protected]Các chuyên gia của chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
- Sự miêu tả
Bản tóm tắt
Rated output: power 1200W
Điện áp đầu vào: 12VDC
Đặc điểm chung
| Người mẫu | WH-B122450 |
| Công suất đầu ra định mức (W) | 1200W |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | 12VDC |
| Điện áp đầu ra định mức (V) | 24VDC |
| Dải điện áp (V) | 10V-16VDC |
| Điện áp khởi động (V) | Tải 10VDC 100% |
| Tiêu thụ điện năng không tải (W) | < 0.5W |
| Hiệu quả | 94% |
| Điện áp (V) | 24VDC |
| Hiện tại (A) | 50A |
| Dung sai điện áp | 1,5% |
| Quy định tải | 3% |
| Sóng (MVP-p) | < 200mv External 22UF capacitor ESR < 0.1Ω 100KHZ |
| Bảo vệ quá dòng | Trong trường hợp đầu ra định mức, nếu dòng điện định mức vượt quá 120%, bảo vệ quá dòng sẽ tự động kích hoạt và phục hồi sau khi giảm quá dòng. |
| Bảo vệ ngắn mạch | Input requires adding a 120A fuse |
| Đầu Vào-Đầu Ra | Không bị cô lập |
| không thấm nước | Hoàn toàn kín và không thấm nước |
| Kích thước | 220×127×63mm |
| N. W. | 1800g |
| Phương pháp làm mát | Phương pháp tự nhiên |
| Tăng nhiệt độ định mức (oC) | 45oC |
| Độ tin cậy | >100000h |
| Chỉ báo dây | Input positive 12V GND input output negative output positive 24V |
Kích thước PIC và cài đặt

Sản phẩm Power Supply nào tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn?
Thúc đẩy hoạt động kinh doanh của bạn với các sản phẩm bộ nguồn chất lượng WEHO.
Hỏi chuyên gia

