Bộ chuyển đổi DC sang DC 12V sang 28V 10A 280W
WEHO WH-B122810 là bộ chuyển đổi tăng áp DC-DC hiệu suất cao được thiết kế để chuyển đổi nguồn điện đáng tin cậy. Nó cung cấp công suất 280W ổn định, tăng cường đầu vào 12VDC (phạm vi 10-16V) lên đầu ra 28VDC, 10A ổn định, khiến nó trở nên lý tưởng cho các ứng dụng công nghiệp và ô tô khác nhau. Với hiệu suất 94% ấn tượng, nó giảm thiểu tổn thất năng lượng và đảm bảo vận hành mát mẻ. Thiết bị được đặt trong một vỏ nhỏ gọn, kín hoàn toàn và không thấm nước để có độ bền tối đa trong điều kiện khắc nghiệt. Nó bao gồmtự động phục hồi bảo vệ quá dòng và yêu cầu cầu chì 25A để đảm bảo an toàn ngắn mạch. Với độ tin cậy trên 100.000 giờ, đây là sự lựa chọn đáng tin cậy cho hiệu suất lâu dài.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi tại E-mail: [email protected]Các chuyên gia của chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
- Sự miêu tả
Bản tóm tắt
Công suất định mức: công suất 280W
Điện áp đầu vào: 12VDC
Đặc điểm chung
| Người mẫu | WH-B122810 |
| Công suất đầu ra định mức (W) | 280W |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | 12VDC |
| Điện áp đầu ra định mức (V) | 24VDC |
| Dải điện áp (V) | 10V-16VDC |
| Điện áp khởi động (V) | Tải 10VDC 100% |
| Tiêu thụ điện năng không tải (W) | < 0,15W |
| Hiệu quả | 94% |
| Điện áp (V) | 28VDC |
| Hiện tại (A) | 10A |
| Dung sai điện áp | 1,5% |
| Quy định tải | 3% |
| Sóng (MVP-p) | 300mv Tụ điện 22UF bên ngoài ESR < 0,1Ω 100KHZ |
| Bảo vệ quá dòng | Trong trường hợp đầu ra định mức, nếu dòng điện định mức vượt quá 120%, bảo vệ quá dòng sẽ tự động kích hoạt và phục hồi sau khi giảm quá dòng. |
| Bảo vệ ngắn mạch | Đầu vào yêu cầu thêm cầu chì 25A |
| Đầu Vào-Đầu Ra | Không bị cô lập |
| không thấm nước | Hoàn toàn kín và không thấm nước |
| Kích thước | 74*74*32mm |
| N. W. | 300g |
| Phương pháp làm mát | Phương pháp tự nhiên |
| Tăng nhiệt độ định mức (oC) | 45oC |
| Độ tin cậy | >100000h |
| Chỉ báo dây | Đầu vào dương (Vàng), Đầu vào âm (Đen), Đầu ra dương (Đỏ), Đầu ra âm (Đen), Chiều dài=160mm± 10 mm |
Kích thước PIC và cài đặt

Sản phẩm Power Supply nào tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn?
Thúc đẩy hoạt động kinh doanh của bạn với các sản phẩm bộ nguồn chất lượng WEHO.
Hỏi chuyên gia

