12V to 28V 25A 700W DC to DC Converter
The WEHO WH-B122825 is a high-power DC-DC converter designed for systems requiring a significant power boost, delivering a potent 700W output. It converts a 12VDC input to a strong 28VDC, 25A supply with a high efficiency of 94%. Housed in a robust, fully sealed, and waterproof enclosure, it is built to perform reliably in even the most challenging environments. The unit includes intelligent overcurrent protection that automatically resets and requires a 120A fuse for complete short-circuit safety. With a proven reliability of over 100,000 hours, the WH-B122825 is an ideal solution for heavy-duty applications demanding both power and dependability.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi tại E-mail: [email protected]Các chuyên gia của chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
- Sự miêu tả
Cảnh báo: Undefined variable $altURL in /www/wwwroot/wehopower.com/wp-content/themes/weho/functions.php trực tuyến 1050
Bản tóm tắt
Rated output: power 700W
Điện áp đầu vào: 12VDC
Đặc điểm chung
| Người mẫu | WH-B122825 |
| Công suất đầu ra định mức (W) | 700W |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | 12VDC |
| Điện áp đầu ra định mức (V) | 28VDC |
| Dải điện áp (V) | 10V-16VDC |
| Điện áp khởi động (V) | Tải 10VDC 100% |
| Tiêu thụ điện năng không tải (W) | < 0.5W |
| Hiệu quả | 94% |
| Điện áp (V) | 28VDC |
| Hiện tại (A) | 25A |
| Dung sai điện áp | 1,5% |
| Quy định tải | 3% |
| Sóng (MVP-p) | 500mv External 22UF capacitor ESR < 0.1Ω 100KHZ |
| Bảo vệ quá dòng | Trong trường hợp đầu ra định mức, nếu dòng điện định mức vượt quá 120%, bảo vệ quá dòng sẽ tự động kích hoạt và phục hồi sau khi giảm quá dòng. |
| Bảo vệ ngắn mạch | Input requires adding a 120A fuse |
| Đầu Vào-Đầu Ra | Không bị cô lập |
| không thấm nước | Hoàn toàn kín và không thấm nước |
| Kích thước | 150*127*63mm |
| N. W. | 1500g |
| Phương pháp làm mát | Phương pháp tự nhiên |
| Tăng nhiệt độ định mức (oC) | 45oC |
| Độ tin cậy | >100000h |
| Chỉ báo dây | Input positive 12V GND input output negative output positive 24V |
Kích thước PIC và cài đặt

Sản phẩm Power Supply nào tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn?
Thúc đẩy hoạt động kinh doanh của bạn với các sản phẩm bộ nguồn chất lượng WEHO.
Hỏi chuyên gia

