48V to 24V 30A 720W DC to DC Converter
Engineered for heavy-duty applications, the WEHO WH-C482430 delivers a massive 720W of power. This high-capacity DC-DC converter reliably steps down a 48VDC input (30-60V range) to a formidable 24VDC, 30A output, making it suitable for powering large loads or multiple devices. It operates with a high efficiency of 95%, ensuring stable performance under demanding conditions. The rugged, fully sealed, and waterproof enclosure guarantees durability and long-term reliability. Integrated auto-recovering overcurrent and short-circuit protection provide essential safety for your critical systems. With a service life of over 100,000 hours, it offers immense power you can depend on.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi tại E-mail: [email protected]
Các chuyên gia của chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
- Sự miêu tả
Bản tóm tắt
Rated output: power 720W
Điện áp đầu vào: 48VDC
Đặc điểm chung
| Người mẫu | |
| Đặc điểm kỹ thuật | WH-C482430 |
| Công suất đầu ra định mức (W) | 720W |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | 48VDC |
| Điện áp đầu ra định mức (V) | 24VDC |
| Dải điện áp (V) | 30V-60VDC |
| Điện áp khởi động (V) | Tải 30VDC 100% |
| Input reverse protection | Not have |
| Tiêu thụ điện năng không tải (W) | < 4W |
| Hiệu quả | 95% |
| Điện áp (V) | 24VDC |
| Hiện tại (A) | 30A |
| Dung sai điện áp | 1% |
| Quy định tải | 3% |
| Sóng (MVP-p) | 100mv External 22UF capacitor ESR < 0.1 Ω 100 KHZ |
| Bảo vệ quá dòng | Trong trường hợp đầu ra định mức, nếu dòng điện vượt quá 120% của dòng định mức, cơ chế bảo vệ quá dòng sẽ hoạt động và nó sẽ tự động phục hồi sau khi dòng điện quá mức biến mất. |
| Bảo vệ ngắn mạch | Equivalent to a maximum current of 35A and an output voltage of 0V |
| Đầu Vào-Đầu Ra | Không bị cô lập |
| không thấm nước | Hoàn toàn kín và không thấm nước |
| Kích thước | 100*80*38mm |
| Tây Bắc | 500 g |
| Phương pháp làm mát | Phương pháp tự nhiên |
| Tăng nhiệt độ định mức (°C) | 45oC |
| Độ tin cậy | >100000h |
| Chỉ báo dây | Input Positive (Red), Input/Output Negative (Black), Output Positive (Yellow) Length=200mm± 10mm |
Kích thước PIC và cài đặt

Sản phẩm Power Supply nào tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn?
Thúc đẩy hoạt động kinh doanh của bạn với các sản phẩm bộ nguồn chất lượng WEHO.
Hỏi chuyên gia

