12V to 27V 20A 540W DC to DC Converter
The WEHO WH-B122720 is a high-power DC-DC boost converter, engineered for demanding applications requiring a stable 27.2V power source. It delivers a substantial 544W of rated power, efficiently converting a 12VDC input (from a 10-16V range) into a robust 27.2VDC, 20A output. With a high efficiency of 93%, it ensures optimal power conversion with minimal thermal loss. Built for durability, the converter is housed in a fully sealed and waterproof casing, providing excellent protection against harsh environmental conditions. It utilizes a natural cooling method and includes integrated, auto-recovering overcurrent protection. With a reliability exceeding 100,000 hours, the WH-B122720 offers a dependable and long-lasting power solution.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi tại E-mail: [email protected]Các chuyên gia của chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
- Sự miêu tả
Bản tóm tắt
Rated output: power 544W
Điện áp đầu vào: 12VDC
Đặc điểm chung
| Người mẫu | WH-B122720 |
| Công suất đầu ra định mức (W) | 544W |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | 12VDC |
| Điện áp đầu ra định mức (V) | 27.2VDC |
| Dải điện áp (V) | 10V-16VDC |
| Điện áp khởi động (V) | Tải 10VDC 100% |
| Tiêu thụ điện năng không tải (W) | < 0,15W |
| Hiệu quả | 93% |
| Điện áp (V) | 27.2VDC |
| Hiện tại (A) | 20A |
| Dung sai điện áp | 1,5% |
| Quy định tải | 3% |
| Sóng (MVP-p) | 400mv External 22UF capacitor ESR < 0.1Ω 100KHZ |
| Bảo vệ quá dòng | Trong trường hợp đầu ra định mức, nếu dòng điện định mức vượt quá 120%, bảo vệ quá dòng sẽ tự động kích hoạt và phục hồi sau khi giảm quá dòng. |
| Đầu Vào-Đầu Ra | Không bị cô lập |
| không thấm nước | Hoàn toàn kín và không thấm nước |
| Kích thước | 100*80*38mm |
| N. W. | 500g |
| Phương pháp làm mát | Phương pháp tự nhiên |
| Tăng nhiệt độ định mức (oC) | 45oC |
| Độ tin cậy | >100000h |
| Chỉ báo dây | Đầu vào dương (Đỏ), Đầu vào/Đầu ra âm (Đen), Đầu ra dương (Vàng) Chiều dài=160mm± 10 mm |
Kích thước PIC và cài đặt

Sản phẩm Power Supply nào tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn?
Thúc đẩy hoạt động kinh doanh của bạn với các sản phẩm bộ nguồn chất lượng WEHO.
Hỏi chuyên gia

