CW-500-48 โมดูลพลังงานอัจฉริยะ
Rated output: power 500W
Input voltage:165~265VAC/200~380VDC
- คำอธิบาย
สรุป
Rated output: power 500W
Input voltage:165~265VAC/200~380VDC
ข้อกำหนดทั่วไป
| แบบอย่าง | CW-500-48 |
| DC output voltage,current | 55V,1.5A (Does not include charging current) |
| คลื่นและเสียง | ≤500mVp-p |
| inlet wire stability | 0.01 |
| เสถียรภาพในการโหลด | 0.01 |
| ประสิทธิภาพ | 0.82 |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 165~265VAC/200~380VDC 40-60Hz |
| กระแสกระแทก | Output Surge Current:10.5A for≤10S |
| การป้องกันการโอเวอร์โหลด | Short circuit protection,auto-recovery |
| การป้องกันอื่น ๆ | Output protection,Battery reverse polarity protection |
| ทนต่อแรงดันไฟฟ้า | IP-OP:2.5KVAC;IP2.5kVAC;O/P2.5KVAC(Surge withstand) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃~+70°C |
| มิติ | 168*110*50mm |
| ตั้งค่า เพิ่มขึ้น ถือเวลา | 35,100ms,25ms |
| ความต้านทานการแยก | >50MΩ |
| น้ำหนัก | 1000g |
Installation Dimensions

ผลิตภัณฑ์พาวเวอร์ซัพพลายที่ดีที่สุดสำหรับธุรกิจของคุณคืออะไร?
ส่งเสริมธุรกิจของคุณด้วยผลิตภัณฑ์พาวเวอร์ซัพพลายคุณภาพ WEHO.
ถามผู้เชี่ยวชาญ

