CW-500-48 Intelligent Power Module
Rated output: power 500W
Input voltage:165~265VAC/200~380VDC
- Sự miêu tả
Bản tóm tắt
Rated output: power 500W
Input voltage:165~265VAC/200~380VDC
Đặc điểm chung
| Người mẫu | CW-500-48 |
| DC output voltage,current | 55V,1.5A (Does not include charging current) |
| Sóng và tiếng ồn | ≤500mVp-p |
| inlet wire stability | 0.01 |
| Tải ổn định | 0.01 |
| Hiệu quả | 0.82 |
| Dải điện áp đầu vào | 165~265VAC/200~380VDC 40-60Hz |
| Tác động hiện tại | Output Surge Current:10.5A for≤10S |
| Bảo vệ quá tải | Short circuit protection,auto-recovery |
| Other protection | Output protection,Battery reverse polarity protection |
| Chịu được điện áp | IP-OP:2.5KVAC;IP2.5kVAC;O/P2.5KVAC(Surge withstand) |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃~+70°C |
| Kích thước | 168*110*50mm |
| Setup,rise,hold up time | 35,100ms,25ms |
| Điện trở cách ly | >50MΩ |
| Cân nặng | 1000g |
Installation Dimensions

Sản phẩm Power Supply nào tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn?
Thúc đẩy hoạt động kinh doanh của bạn với các sản phẩm bộ nguồn chất lượng WEHO.
Hỏi chuyên gia

