CW-500-48 Intelligent Power Module
Rated output: power 500W
Input voltage:165~265VAC/200~380VDC
- Paglalarawan
Buod
Rated output: power 500W
Input voltage:165~265VAC/200~380VDC
Pangkalahatang detalye
| Modelo | CW-500-48 |
| DC output voltage,current | 55V,1.5A (Does not include charging current) |
| Kaway at ingay | ≤500mVp-p |
| inlet wire stability | 0.01 |
| Katatagan ng pag-load | 0.01 |
| Kahusayan | 0.82 |
| Saklaw ng boltahe ng input | 165~265VAC/200~380VDC 40-60Hz |
| Kasalukuyang epekto | Output Surge Current:10.5A for≤10S |
| Proteksyon ng labis na karga | Short circuit protection,auto-recovery |
| Iba pang proteksyon | Output protection,Battery reverse polarity protection |
| Makatiis ng boltahe | IP-OP:2.5KVAC;IP2.5kVAC;O/P2.5KVAC(Surge withstand) |
| Temperatura ng pagtatrabaho | -40℃~+70°C |
| Dimensyon | 168*110*50mm |
| Setup,rise,hold up time | 35,100ms,25ms |
| paglaban sa paghihiwalay | >50MΩ |
| Timbang | 1000g |
Mga Dimensyon ng Pag-install

Ano ang pinakamahusay na mga produkto ng Power Supply para sa iyong negosyo?
Palakasin ang iyong negosyo gamit ang kalidad ng mga produkto ng power supply ng WEHO.
Magtanong sa isang Eksperto

