12V to 28V 15A 420W DC to DC Converter
The WEHO WH-B122815 delivers a robust 420W of power, making it a powerful solution for applications requiring a stable 28V supply. This DC-DC boost converter efficiently transforms a 12VDC input into a 28VDC, 15A output with an excellent 94% efficiency rating. Its rugged, fully sealed, and waterproof construction ensures it can withstand demanding environmental conditions, while its natural cooling design allows for silent, fanless operation. The converter is equipped with smart, auto-recovering overcurrent protection for enhanced system safety. With a service life exceeding 100,000 hours, the WH-B122815 offers both high performance and exceptional longevity.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi tại E-mail: [email protected]Các chuyên gia của chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
- Sự miêu tả
Bản tóm tắt
Rated output: power 420W
Điện áp đầu vào: 12VDC
Đặc điểm chung
| Người mẫu | WH-B122815 |
| Công suất đầu ra định mức (W) | 420W |
| Điện áp đầu vào định mức (V) | 12VDC |
| Điện áp đầu ra định mức (V) | 28VDC |
| Dải điện áp (V) | 10V-16VDC |
| Điện áp khởi động (V) | Tải 10VDC 100% |
| Tiêu thụ điện năng không tải (W) | < 0,15W |
| Hiệu quả | 94% |
| Điện áp (V) | 28VDC |
| Hiện tại (A) | 15A |
| Dung sai điện áp | 1,5% |
| Quy định tải | 3% |
| Sóng (MVP-p) | 500mv External 22UF capacitor ESR < 0.1Ω 100KHZ |
| Bảo vệ quá dòng | Trong trường hợp đầu ra định mức, nếu dòng điện định mức vượt quá 120%, bảo vệ quá dòng sẽ tự động kích hoạt và phục hồi sau khi giảm quá dòng. |
| Bảo vệ ngắn mạch | Input requires adding a 120A fuse |
| Đầu Vào-Đầu Ra | Không bị cô lập |
| không thấm nước | Hoàn toàn kín và không thấm nước |
| Kích thước | 100*80*38mm |
| N. W. | 500g |
| Phương pháp làm mát | Phương pháp tự nhiên |
| Tăng nhiệt độ định mức (oC) | 45oC |
| Độ tin cậy | >100000h |
| Chỉ báo dây | Input Positive (red), Input Output Negative (black), output positive (yellow), lead length = 160 mm ± 10mm |
Kích thước PIC và cài đặt

Sản phẩm Power Supply nào tốt nhất cho doanh nghiệp của bạn?
Thúc đẩy hoạt động kinh doanh của bạn với các sản phẩm bộ nguồn chất lượng WEHO.
Hỏi chuyên gia

